× หน้าหลัก ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลตามวันที่ รายการแข่งขันถูกยกเลิก ทรรศนะบอลวันนี้ ผลบอลสด ราคาบอล ดูบอลสด ดูทีวีออนไลน์

ตารางบอลพรุ่งนี้ 16 พฤศจิกายน 2562

วันที่ เวลา รายการ เจ้าบ้าน ทีมเยือน ทรรศนะบอล ข้อมูลอื่นๆ
2019-11-15 23:30 น.
UEFA U21Q
ยูเครน(U21)
- เดนมาร์ก(U21)
2019-11-15 23:30 น.
UAE EC
อัล นาเซอร์ ดูไบ
- อัล จาซิล่า
2019-11-15 23:30 น.
INT CF
แซงต์ เอเตียน
- เซอร์เวตต์
2019-11-16 00:00 น.
UEFA EURO
ฟินแลนด์
- ลิกเตนสไตน์
ลิกเตนสไตน์ ฟอร์มย่ำแย่ไร้ชนะรอบแบ่งกลุ่มด้วยเสมอ
2019-11-16 00:00 น.
UEFA EURO
อารเมเนีย
- กรีซ
เกมล่าสุดพบกันนั้น อารเมเนีย ชนะนอกบ้าน ขุมกำลังเห
2019-11-16 00:00 น.
UEFA EURO
นอร์เวย์
- หมู่เกาะแฟโร
หมู่เกาะแฟโร ชนะ มอลตา ที่ขุมกำลังอ่อนแอ หยุดผลงาน
2019-11-16 00:00 น.
UEFA U21Q
ออสเตรีย(U21)
- โคโซโว(U21)
2019-11-16 00:00 น.
INTERF
บราซิล
- อาร์เจนตินา
บราซิล ชนะรวด สองปีที่ผ่านมาเวลาพบกับอาร์เจนตินา แ
2019-11-16 00:00 น.
INT CF
SV Horn
- ออสเตรียเวียนนา
2019-11-16 00:00 น.
INT CF
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
- Astoria Walldorf
2019-11-16 00:00 น.
POL D4
Bron Radom
- โปโลเนีย วอร์ซอว์
2019-11-16 00:30 น.
DEN D1
เฮอฟอล์จ โคเก้
- Nykobing FC
2019-11-16 00:30 น.
DEN D1
ฮวิโดฟ
- เฟรเดอริเซีย
2019-11-16 00:30 น.
INT EL20
เนเธอร์แลนด์(U20)
- สาธารณรัฐเช็ก(U20)
2019-11-16 00:30 น.
INT CF
Riga FC
- Rodina Moskva
2019-11-16 01:00 น.
UEFA U21Q
แอลเบเนีย(U21)
- อังกฤษ(U21)
2019-11-16 01:00 น.
UEFA U21Q
เซอร์เบีย(U21)
- เอสโตเนีย(U21)
2019-11-16 01:00 น.
GER RegW
SC เวิร์ล
- โคโลญจน์(Am)
2019-11-16 01:00 น.
AUS D3E
ASK-BSC Bruck/Leitha
- ASK Ebreichsdorf
2019-11-16 01:00 น.
AUS D3E
SV แมตเตอร์สเบิร์ก (Am)
- SC Mannsdorf
2019-11-16 01:00 น.
INTERF
ฮังการี
- อุรุกวัย
ฮังการีเวลานี้รั้งอันดับ 50 ในโลก ส่วนอุรุกวัยอยู่
2019-11-16 01:00 น.
OPAF
ไนจีเรีย(U23)
- แอฟริกาใต้(U23)
2019-11-16 01:00 น.
OPAF
ไอเวอรี่โคสต์(U23)
- แซมเบีย(U23)
2019-11-16 01:00 น.
INT CF
Hertha Zehlendorf
- เบอร์ลิเนอร์ FC ไดนาโม
2019-11-16 01:00 น.
INT CF
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
- เคอาร์ เรย์ยาวิค
2019-11-16 01:00 น.
INT CF
FV Engers 07
- ไอน์ทรัค เทรียร์
2019-11-16 01:00 น.
INT CF
Horizonte CE Youth
- อเมริกา-RN(Youth)
2019-11-16 01:00 น.
INT CF
Santa Cruz RS(U19)
- Soledade RS(U19)
2019-11-16 01:10 น.
POL D3
วิดซอว์ ลอดส์
- Gryf Wejherowo
2019-11-16 01:30 น.
AUS D3E
Wiener Sportklub
- Mauerwerk
2019-11-16 01:30 น.
AUS D3E
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (Am)
- ราปิดเวียนนา (Am)
2019-11-16 01:30 น.
GER RegN
แวร์เดอร์ เบรเมน(Am)
- Heider SV
2019-11-16 01:30 น.
HOL WD1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ญ)
- VV Alkmaar Women's
2019-11-16 01:30 น.
HOL WD1
Excelsior Barendrecht Women's
- เอฟซี ทเวนเต้(ญ)
2019-11-16 01:30 น.
HOL WD1
เดน ฮาก(ญ)
- ซโวลเล่(ญ)
2019-11-16 01:30 น.
GER D5
SV Victoria Seelow
- Strausberg
2019-11-16 01:30 น.
GER D5
FC Carl Zeiss Jena Am
- SG Union Sandersdorf
2019-11-16 01:30 น.
GER D5
TUS Osdorf
- Meiendorfer SV
2019-11-16 01:30 น.
GER D5
Hamm United
- Buchholz
2019-11-16 01:30 น.
GER D5
Bramfelder SV
- Paloma
2019-11-16 02:00 น.
UEFA U21Q
สกอตแลนด์(U21)
- กรีซ(U21)
2019-11-16 02:00 น.
HOL D2
ดอร์เดรชท์
- โรด้า เจซี
ดอร์เดรชท์เวลานี้รั้งท้ายในลีก แนวรับของพวกเขาติดป
2019-11-16 02:00 น.
HOL D2
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
- มาสทริสช์
แม่ว่าฟอร์มหลังของคู่นี้สูสีกัน แต่เอฟซี ไอนด์โฮเฟ
2019-11-16 02:00 น.
HOL D2
FC ออสส์
- โวเลนดัม
โวเลนดัม เอาชนะ 3 จาก 4 เกมหลังที่ลงเล่นในทุกรายกา
2019-11-16 02:00 น.
CON NL
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
- นิคารากัว
2019-11-16 02:00 น.
INT PLIC
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U23
- แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(Am)
2019-11-16 02:00 น.
FRAC
เลอ อาฟร์
- Dunkerque
เลอ อาฟร์ ไร้ชนะจาก 6 เกมหลังที่ลงเล่น เฉลี่ยเสียม
2019-11-16 02:00 น.
FRAC
บรูค พีรอนนาส
- ทรัวส์
ทรัวส์ สภาพช่วงหลังดูดีกว่า แถมพวกเขาเอาชนะสองครั้
2019-11-16 02:00 น.
FRAC
Bourgoin Jallieu
- วิลเลฟรองเช
2019-11-16 02:00 น.
CAF NC
โมร็อกโก
- มอริเตเนีย
2019-11-16 02:00 น.
CAF NC
ตูนิเซีย
- ลิเบีย
2019-11-16 02:00 น.
GER D5
Hamburger SV III
- Teutonia Ottensen
2019-11-16 02:00 น.
GER D5
FC Suderelbe
- Concordia Schonkirchen
2019-11-16 02:00 น.
GER D5
FV Bad Vilbel
- Hanau 93
2019-11-16 02:00 น.
GER D5
Hessen Dreieich
- VfB Ginsheim
2019-11-16 02:00 น.
GER D5
Hurth
- Fortuna Koln Am
2019-11-16 02:30 น.
BEL D2
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
- Beerschot Wilrijk
2019-11-16 02:30 น.
WAL CS
Briton Ferry Athletic
- Pontypridd
2019-11-16 02:30 น.
WAL CS
Goytre United
- Caerau Ely
2019-11-16 02:30 น.
WAL CS
แอลลาเนลี
- Undy Athletic
2019-11-16 02:30 น.
SPA FDH
CA Osasuna Magna Futsal
- Peniscola RehabMedic Futsal
2019-11-16 02:30 น.
SPA FDH
Palma Futsal
- Jaen Paraiso Interior Futsal
2019-11-16 02:30 น.
UEFA U17
ไอร์แลนด์ (U17)
- มอนเตเนโกร(U17)
2019-11-16 02:30 น.
INT CF
Midleton FC
- Cobh Wanderers
2019-11-16 02:30 น.
INT CF
St. Mary's
- Rockmount
2019-11-16 02:30 น.
ITA FD1
Real Rieti Futsal
- Latina C5 Futsal
2019-11-16 02:30 น.
ITA FD1
Pesarofano Futsal
- Came Dosson Futsal
2019-11-16 02:30 น.
ITA FD1
Feldi Eboli Futsal
- Petrarca Padova Futsal
2019-11-16 02:30 น.
ITA FD1
Meta Catania Futsal
- Arzignano Valchiampo Futsal
2019-11-16 02:45 น.
UEFA EURO
สวิตเซอร์แลนด์
- จอร์เจีย
สวิตเซอร์แลนด์ ชนะ 2-0ในเลกแรกกำลังใจเพิ่มขึ้น เกม
2019-11-16 02:45 น.
UEFA EURO
เดนมาร์ก
- ยิบรอลตาร์
ยิบรอลตาร์ แพ้รวดจาก 6 เกมรอบแบ่งกลุ่มหลัง รวมเสีย
2019-11-16 02:45 น.
UEFA EURO
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
- อิตาลี
อิตาลี ชนะรวด 8 เกมรอบแบ่งกลุ่ม เฉลี่ยได้มากกว่า 3
2019-11-16 02:45 น.
UEFA EURO
สเปน
- มอลตา
มอลตา แพ้ไป 7 เกมในรอบแบ่งกลุ่มที่ผ่านมา ไม่ได้สัก
2019-11-16 02:45 น.
UEFA EURO
โรมาเนีย
- สวีเดน
ฟอร์มหลังสูสีกันในรอบแบ่งกลุ่ม เกมนี้โอกาสเสมอมีสู
2019-11-16 02:45 น.
WAL PR
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์
- นิวทาวน์ เอเอฟซี
2019-11-16 02:45 น.
WAL PR
เดอะ นิว เซนต์ส
- อเบอรี่สวิธ
2019-11-16 02:45 น.
NIR D1
คาร์ริค แรนเจอร์ส
- ครูซาเดอร์
2019-11-16 02:45 น.
NIR CH
Ballyclare Comrades
- พอร์ทาดาวน์
2019-11-16 02:45 น.
NIR CH
นิวรี่ ซิตี้
- Harland & Wolff Welders
2019-11-16 02:45 น.
SCOLL
สปาร์ตันส์
- Bonnyrigg Rose
2019-11-16 02:45 น.
SPA FDH
Levante Futsal
- EiPozo Murcia Turistica Futsal
2019-11-16 02:45 น.
SCO BC
เรธโรเวอร์ส
- เอลจิน ซิตี้
2019-11-16 02:45 น.
ITA FD1
Pescara Futsal
- Kaos Mantova Futsal
2019-11-16 03:00 น.
UEFA U21Q
ฝรั่งเศส(U21)
- จอร์เจีย(U21)
2019-11-16 03:00 น.
BRA D2
อเมริกา มิไนโร่
- วิตอเรีย BA
อเมริกา มิไนโร่ช่วงนี้ชนะสองเกมติดกัน ฟอร์มหลังดีข
2019-11-16 03:00 น.
WAL PR
บาลา ทาวน์
- แอร์บัส
2019-11-16 03:00 น.
ARG D2M3
Deportivo Paraguayo
- CA ลูกาโน
2019-11-16 03:00 น.
SPA FDH
Pescados Ruben Burela Futsal
- Emotion Zaragoza Futsal
2019-11-16 03:00 น.
VEN D1
ทรูจิลลานอส
- เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
2019-11-16 03:00 น.
INT CF
Newbridge Town
- มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด
2019-11-16 03:00 น.
SPA D1U19
SD San Jose(U19)
- Laguna(U19)
2019-11-16 03:30 น.
PER D1
Ayacucho Futbol Club
- Molinos El Pirata
2019-11-16 04:00 น.
SPA T12
CD Buzanada
- Atletico Tacoronte
2019-11-16 04:00 น.
MEX D3
CD Cruz Azul Hidalgo
- Yalmakan
2019-11-16 04:00 น.
SPA D1U19
Union Viera(U19)
- ลาส พัลมาส(U19)
2019-11-16 05:00 น.
PAR D2
Independiente F.B.C.
- Fulgencio Yegros
2019-11-16 05:00 น.
INTERF
ปารากวัย(U23)
- Venezuela(U23)
2019-11-16 05:15 น.
BRA D2
บรากันติโน้
- คริคูม่า
คริคูม่ากลับทางชัยในเกมที่แล้ว ฟอร์มการเล่นยังไม่ม
2019-11-16 06:00 น.
ARG D2
เบลกราโน่
- Alvarado Mar del Plata
2019-11-16 06:00 น.
MEX WD1
Deportivo Toluca Women's
- Pachuca Women's
2019-11-16 07:00 น.
CON NL
สหรัฐอเมริกา
- แคนาดา
ฟอร์มหลังของแคนาดาดูดีกว่า พวกเขาเอาชนะ 3 เกมติดกั
2019-11-16 07:00 น.
CON NL
แอนติกาและบาร์บูดา
- จาเมกา
2019-11-16 07:30 น.
BRA D2
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
- ปารานา พีอาร์
ปารานา พีอาร์ชนะ 3 เสมอ 1 จาก 4 เกมหลังในลีก ฟอร์ม
2019-11-16 07:30 น.
ARG D2
กิมนาเซีย จูจุย
- เอลมาโกล
2019-11-16 07:30 น.
ARG D2
ซานมาร์ติน ซานฮวน
- นูเอบา ชิคาโก้
2019-11-16 07:30 น.
CON NL
ซูรินาเม่
- โดมินิโก
2019-11-16 07:30 น.
AUS YTH
บริสแบน โรว์(Am)
- เมลเบิร์น วิคตอรี่(Am)
2019-11-16 08:00 น.
CON NL
กายอานา
- อารูบา
2019-11-16 08:00 น.
NZFC
แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี
- โอคแลนด์ ซิตี้
2019-11-16 08:00 น.
INTERF
เปรู
- โคลัมเบีย
เปรู ไร้ชนะ 2 เกมกระชับมิตร ส่วนโคลัมเบีย เองก็ไร้
2019-11-16 08:00 น.
MEX D3
Estudiantes Tecos
- Cimarrones de Sonora B
2019-11-16 09:00 น.
CON NL
ปานามา
- เม็กซิโก
เม็กซิโกครองความได้เปรียบจากสถิติการพบกัน บวกกับสภ
2019-11-16 09:00 น.
NZFC
ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด
- แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด
2019-11-16 09:00 น.
MEX D3
CD Alacranes de Durango
- Leones Univ Guadalajara B
2019-11-16 10:00 น.
NZFC
Hawke's Bay United
- Tasman United
2019-11-16 10:00 น.
NZFC
เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด
- อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
2019-11-16 10:00 น.
KOR D3
ฮวาซอง เอฟซี
- Yangpyeong
2019-11-16 10:00 น.
MEX D3
Coras De Nayarit
- UA De Zacatecas
2019-11-16 11:00 น.
JPN D2
เรโนฟา ยามากุชิ
- มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
2019-11-16 11:00 น.
JPN D2
อวิสปา ฟูกูโอกะ
- ซไวเก้น คานาซาวะ
2019-11-16 11:00 น.
JFL
ฮอนด้า เอฟซี
- Reinmeer Aomori F.C.
2019-11-16 11:00 น.
JFL
เอฟซี โอซาก้า
- เรียวซุ ไกไซ ยูนิเวอร์ซิตี้
2019-11-16 11:00 น.
JFL
โซนี่ เซนได
- ฮอนด้าล็อค SC
2019-11-16 11:00 น.
JFL
MIO Biwako Shiga
- โตเกียว มูซาชิโน
2019-11-16 11:00 น.
JPN WD1
เอซี นากาโนะ ปาร์เซียโร่(ญ)
- Cerezo Osaka Sakai Women's
2019-11-16 11:00 น.
JAP FutL
Bardral Urayasu Futsal
- Vasagey Oita Futsal
2019-11-16 12:00 น.
JPN D2
โอมิยะ อาร์ดิย่า
- อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
2019-11-16 12:00 น.
JPN D2
มาชิดา เซลเวีย
- คาชิว่า เรย์โซล
2019-11-16 12:00 น.
JPN D2
เอฟซี กิฟู
- เวนท์ฟอเรท โกฟุ
2019-11-16 12:00 น.
JPN D2
เกียวโต แซงก้า
- เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
2019-11-16 12:00 น.
JPN D2
ฟาเจียโน โอคายามา
- โยโกฮามา เอฟซี
2019-11-16 12:00 น.
JPN D2
เอฮิเมะ เอฟซี
- FC เรียวเคียว
2019-11-16 12:00 น.
JPN D2
V-วาเรน นากาซากิ
- โทชิกิ SC
2019-11-16 12:00 น.
JAP FutL
Fugador Sumida Futsal
- Shriker Osaka Futsal
2019-11-16 12:00 น.
AUS YTH
ซิดนีย์ เอฟซี(Youth)
- นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (Youth)
2019-11-16 13:00 น.
JPN D2
โตเกียวเวอร์ดี้
- โตกุชิม่า วอร์ทิส
2019-11-16 13:00 น.
JPN D2
คะโงะชิมะ ยูไนเต็ด
- มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
2019-11-16 13:00 น.
AUS D1
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
- อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด ชนะ 8 จาก 10 เกมหลังสถิติการพบกั
2019-11-16 13:00 น.
JAP FutL
Voscuore Sendai Futsal
- Nagoya oceans Futsal
2019-11-16 15:30 น.
AUS D1
Western United FC
- นิวคาสเซิล เจ็ทส์
Western United FC กลับฟอร์มดีชนะเกมลีก 2 เกมติด ส่
2019-11-16 15:30 น.
IDN D2
มิธรา คูคาร์
- Persewar
2019-11-16 15:30 น.
IDN D2
Persiraja Banda Aceh
- ศรีวิจาย่า FC
2019-11-16 16:00 น.
CZE CFL-A
ไพรบราม 2
- Sokol Hostoun
2019-11-16 16:00 น.
ROM D2
คอนคอร์เดีย เชียจน่า
- ดาเชีย มิโอวินี่
2019-11-16 16:00 น.
ROM D2
CSM Resita
- Ripensia Timisoara
2019-11-16 16:00 น.
ROM D2
กลอเรีย บูซัว
- Dunarea Calarasi
2019-11-16 16:00 น.
ROM D2
Viitorul Pandurii Targu Jiu
- Csikszereda Miercurea
2019-11-16 16:15 น.
CZE CFL-A
SK Motorlet Praha
- Benesov
2019-11-16 16:15 น.
CZE CFL-A
FC ปิเซ็ค
- Admira Praha
2019-11-16 16:15 น.
CZE CFL-A
Stechovice
- Jiskra Domazlice
2019-11-16 16:15 น.
CZE CFL-B
ยาบโลเนช 2
- ฮราเดตส์กราลอเว 2
2019-11-16 16:15 น.
CZE CFL-B
มลาด้า โบเลสลาฟ(B)
- Sokol Brozany
2019-11-16 16:15 น.
CZE MSFL
ฟรีเดค-มิสตัค
- Velke Mezirici
2019-11-16 16:15 น.
CZE MSFL
Viktoria Otrokovice
- Slovan Rosice
2019-11-16 16:15 น.
CZE MSFL
สโลวัคโก้ 2
- Dolni Benesov
2019-11-16 16:15 น.
CZE MSFL
Unicov
- Vyskov
2019-11-16 16:30 น.
CZE CFL-B
Prepere
- SK Sokol Zapy
2019-11-16 16:30 น.
CZE U19
เซสเก บูเดโจวิซ(U19)
- โอปาว่า (U19)
2019-11-16 16:30 น.
CZE U19
พัลเซ่น (U19)
- ไพรบราม(U19)
2019-11-16 16:30 น.
CZE WCup
Jihlava Women's
- Caslav Women's
2019-11-16 17:00 น.
CZE U19
สลาเวีย ปราก (U19)
- ปาร์ดูบีตเซ(U19)
2019-11-16 17:00 น.
POL WD1
UKS Lodz Women's
- GKS Katowice Women's
2019-11-16 17:00 น.
ROM D2
ราปิด บูคาเรสต์
- แพนดูรี่
2019-11-16 17:00 น.
GERJBN
โฮลสไตน์ คีล(U19)
- มักเดเบิร์ก(U19)
2019-11-16 17:00 น.
CZE WD1
สโลวาน ลิเบอเรช(ญ)
- สลาเวีย ปราก(ญ)
2019-11-16 17:00 น.
CZE WD1
Horni Herspice Women's
- วิคตอเรีย พัลเซ่น(ญ)
2019-11-16 17:00 น.
POL CLJ
Pogon Szczecin Youth
- Hutnik Krakow Youth
2019-11-16 17:00 น.
HUN U19
เฟเรนซ์วารอซี่ (U19)
- ETO กีโอรี่(U19)
2019-11-16 17:00 น.
TUR3-2
ออฟสปอร์
- Belediye Derincespor
2019-11-16 17:00 น.
UEFA U19
บัลแกเรีย (U19)
- อาร์มาเนีย(U19)
2019-11-16 17:00 น.
INT CF
Tsarsko Selo
- FC Hebar Pazardzhik
2019-11-16 17:30 น.
TUR2BB
ฮาเซทเทเป้
- 1922 Konyaspor
2019-11-16 17:30 น.
TUR2BB
Sancaktepe Belediye Spor
- เพนดิคสปอร์
2019-11-16 17:30 น.
TUR2BK
Tuzlaspor Kulubu
- อันคารา เดไมสปอร์
2019-11-16 17:30 น.
TUR3-1
Silivrispor
- Serik Belediyespor
2019-11-16 17:30 น.
TUR3-1
Cankaya FK
- Sultanbeyli
2019-11-16 17:30 น.
TUR3-3
Bayrampasaspor
- Osmaniyespor
2019-11-16 17:30 น.
TUR3-2
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
- ตูร์กัสลูสปอร์
2019-11-16 18:00 น.
UKR D2
Kremin Kremenchuk
- Cherkashchyna-Akademiya
2019-11-16 18:00 น.
CZE U19
เบอโน่ (U19)
- Meteor Praha(U19)
2019-11-16 18:00 น.
POL WD1
KKPK Medyk Konin Women's
- โกลนิค เลชน่า(ญ)
2019-11-16 18:00 น.
POL WD1
AZS UJ Krakow Women's
- AZS PWSZ Walbrzych Women's
2019-11-16 18:00 น.
POL CLJ
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก(Youth)
- วิสล่า คราคอฟ (Youth)
2019-11-16 18:00 น.
POL CLJ
โคโรน่า(Youth)
- เลช พอซนาน(Youth)
2019-11-16 18:00 น.
POL CLJ
Escola Varsovia Warszawa Youth
- อาร์ก้า กดิเนีย(Youth)
2019-11-16 18:00 น.
POL CLJ
ลีเกีย วอร์ซอว์ (Youth)
- เลเชีย กอเดนซ์ (Youth)
2019-11-16 18:00 น.
DEN WD1
อัลบอร์ก(ญ)
- JAI Fodbold Women's
2019-11-16 18:00 น.
POR CNU23
Cova Piedade(U23)
- Sporting Braga(U23)
2019-11-16 18:00 น.
HUN WD1
ETO กีโอรี่(ญ)
- Diosgyori VTK Women's
2019-11-16 18:00 น.
UEFA U19
สโลวะเกีย(U19)
- มอลตา(U19)
2019-11-16 18:00 น.
IRN D1
มาลาวัน
- Niroye Zamini
2019-11-16 18:00 น.
EST D1
Vaprus Parnu
- FC Kuressaare
2019-11-16 18:00 น.
INT CF
วิโตรุล คอนสแตนต้า
- Academica Clinceni
2019-11-16 18:30 น.
IDN D1
พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
- เปอซิปูร่า จายาปูร่า
2019-11-16 18:30 น.
IWD1
อินเตอร์ มิลาน(ญ)
- Orobica Women's
2019-11-16 18:40 น.
POL D2
ป๊อดเบสคิดเซีย
- ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
2019-11-16 18:55 น.
KSA YTH
อัล อิตติฟาค(Youths)
- อัล-เวห์ด้า(Youth)
2019-11-16 19:00 น.
NORW
อาร์น่า บีโจรน่าร์(ญ)
- วาเลเรนก้า(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
NORW
อโวลเนส(ญ)
- ทรอนเฮมส์(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
NORW
แฟรท(ญ)
- คลีบ IL(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
NORW
โคลบอทน์(ญ)
- Lyn Oslo Women's
2019-11-16 19:00 น.
NORW
โรอาร์(ญ)
- แซนด์ไวเค่นส์(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
NORW
สตาเบ็ค(ญ)
- สตรอมเมน(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
POL D3
Blekitni Stargard Szczecinski
- Gornik Polkowice
2019-11-16 19:00 น.
POL D3
Lech Poznan B
- Olimpia Elblag
2019-11-16 19:00 น.
POL D3
CWKS Resovia Rzeszow
- สเตล สตาโลว่า โวล่า
2019-11-16 19:00 น.
POL D3
Skra Czestochowa
- KS Legionovia Legionowo
2019-11-16 19:00 น.
SPA D2
ฟูเอนลาบราดา
- ฮูเอสก้า
ฮูเอสก้าชนะ 2 เสมอ 1 จาก 3 เกมหลังที่ลงเล่นในเกมลี
2019-11-16 19:00 น.
UKR D2
Balkany Zorya
- Ahrobiznes Volochysk
2019-11-16 19:00 น.
UKR D2
MFC Mykolaiv
- FC Avanhard Kramatorsk
2019-11-16 19:00 น.
GER RegN
ฮันโนเวอร์ 96(Am)
- SSV Jeddeloh
2019-11-16 19:00 น.
ROM D2
โปลิ ทิมิโซอาร่า
- Sportul Snagov
2019-11-16 19:00 น.
RUS D2S
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
- Alania Vladikavkaz
2019-11-16 19:00 น.
DEN WD1
Nordsjaelland Women's
- โอเดนเซ่ BK(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
DEN WD1
โคลดิ้ง(ญ)
- VSK Aarhus Women's
2019-11-16 19:00 น.
DEN WD1
สคอฟรูนเด่(ญ)
- ทิซเตด(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
DEN WD1
บรอนด์บี้(ญ)
- ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
ENG U23D2
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(U23)
- Wigan Athletic(U23)
2019-11-16 19:00 น.
DEN WD1
Frederiksberg Boldklub Women's
- Osterbro IF Woman's
2019-11-16 19:00 น.
DEN WD1
นาสบี้(ญ)
- Sundby BK Women's
2019-11-16 19:00 น.
DEN WD1
HB Koge Woman's
- Herlufsholm GF Women's
2019-11-16 19:00 น.
DEN WD1
Boldklubben AF 1893 Women's
- FC ดามโซ่(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
DEN WD1
วิดเบิร์ก SF(ญ)
- Aarhus 1900 Women's
2019-11-16 19:00 น.
DEN WD1
IF Lyseng Women's
- Romalt Woman's
2019-11-16 19:00 น.
DEN WD1
ASA อาร์ฮุส (R)
- Fortuna Hjorring B Women's
2019-11-16 19:00 น.
HUN WD1
เฟเรนซ์วารอซี่(ญ)
- Kelen SC Women's
2019-11-16 19:00 น.
HUN WD1
Szent Mihaly Women's
- Viktoria FC Szombathely Women's
2019-11-16 19:00 น.
UEFA U19
ฝรั่งเศส(U19)
- ฟินแลนด์(U19)
2019-11-16 19:00 น.
UEFA U19
สวีเดน(U19)
- เอสโตเนีย(U19)
2019-11-16 19:00 น.
UEFA U19
ไอร์แลนด์ (U19)
- ยิบรอลตาร์(U19)
2019-11-16 19:00 น.
UEFA U19
FYR มาซิโดเนีย(U19)
- อังกฤษ(U19)
2019-11-16 19:00 น.
UEFA U19
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(U19)
- ลักเซมเบิร์ก(U19)
2019-11-16 19:00 น.
UEFA U17
เยอรมนี(U17)
- อาเซอร์ไบจาน(U17)
2019-11-16 19:00 น.
UGA SL
Kampala City Council(KCCA)
- Vipers SC
2019-11-16 19:00 น.
SVK Cup
Partizan Bardejov
- สโลวาน บราติสลาวา
2019-11-16 19:00 น.
CZE WCup
Lodenice Women's
- บานิค ออสตราว่า(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
GERWC
ฮอฟเฟ่นไฮม์(ญ)
- USV เยน่า(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
GERWC
FFC Frankfurt Women's
- เลเวอร์คูเซ่น(ญ)
2019-11-16 19:00 น.
RUS WPL
ซแวซด้า(ญ)
- Chertanovo Moscow Women's
2019-11-16 19:00 น.
LAT D1
Super Nova
- Metta/LU Riga
2019-11-16 19:05 น.
KSA D2
Al Safa(KSA)
- Arar FC
2019-11-16 19:10 น.
KSA D2
Al-Sadd FC(SA)
- Al Entesar
2019-11-16 19:15 น.
DEN U17
Sonderjyske(U17)
- ลิงบี้(U17)
2019-11-16 19:15 น.
KSA YTH
Al-Faisaly Harmah Youths
- อัล ฮิลาล(Youths)
2019-11-16 19:20 น.
KSA YTH
Al-Taawon Youths
- อัล ชาบับ(Youth)
2019-11-16 19:25 น.
KSA YTH
อัล ทาย(Youth)
- อัล กาดาซิย่า(Youths)
2019-11-16 19:30 น.
CZE D2
Lisen
- Chrudim
2019-11-16 19:30 น.
CZE CFL-A
FK MAS Taborsko
- คราลุฟ ดวูล
2019-11-16 19:30 น.
CZE CFL-B
Slovan Velvary
- Zbuzany
2019-11-16 19:30 น.
CZE MSFL
ฮลูชิน
- ซิกม่า โอโลมุช 2
2019-11-16 19:30 น.
CZE MSFL
Odra Petrkovice
- Hanacka Slavia Kromeriz
2019-11-16 19:30 น.
CZE MSFL
Uhersky Brod
- บานิค ออสตราว่า 2
2019-11-16 19:30 น.
CZE MSFL
Vrchovina
- Blansko
2019-11-16 19:30 น.
CZE MSFL
เอสซี ซนอย์โม
- ซลิน 2
2019-11-16 19:30 น.
GER RegN
SC Weiche Flensburg 08
- HSC Hannover
2019-11-16 19:30 น.
SLO D2
NK Bilje
- Jadran Dekani
2019-11-16 19:30 น.
SLO D2
NK Roltek Dob
- NK Krka
2019-11-16 19:30 น.
SLO D2
ดราว่า
- Brda
2019-11-16 19:30 น.
SLO D2
Dravograd
- นาฟต้า
2019-11-16 19:30 น.
SLO D2
NK Krsko
- NK Fuzinar
2019-11-16 19:30 น.
SLO D2
NK Radomlje
- NK Rogaska
2019-11-16 19:30 น.
SPA T12
Union Viera
- CD Mensajero
2019-11-16 19:30 น.
FRA WD1
แก็งก็อง(ญ)
- ปารีส เอฟซี(ญ)
2019-11-16 19:30 น.
HK D1
ฮ่องกง เอฟซี
- North District FC
2019-11-16 19:30 น.
KSA D2
อัล โอลูบัช
- Al Drae
2019-11-16 19:30 น.
CZE WCup
Vedomice Women's
- Teplice Women's
2019-11-16 19:30 น.
CZE WCup
Nove Sady Women's
- Lisen Women's
2019-11-16 19:35 น.
KSA YTH
Abha Club Youth
- Al Nasr Riyadh Youths
2019-11-16 19:40 น.
UAE D1
อัล ทาวอน(UAE)
- Masfut
2019-11-16 19:40 น.
UAE D1
มาซาฟี่
- ดิบา ฟูไจรัช
2019-11-16 19:40 น.
UAE D1
Al Bataeh
- ดูบา อัลฮัสซัน
2019-11-16 19:40 น.
KSA YTH
Ohud Medina Youths
- อัล อาห์ลี เจดดาห์(Youth)
2019-11-16 20:00 น.
BLR D2
กรานิต
- สมอร์กอน
2019-11-16 20:00 น.
GER RegB
TSV Rain Am Lech
- TSV 1860 Rosenheim
2019-11-16 20:00 น.
GER RegB
SpVgg เบย์เริดส์
- เมมมินเก้น
2019-11-16 20:00 น.
GER RegB
Turkgucu Ataspor Munchen
- VfR Garching
2019-11-16 20:00 น.
GER RegB
VfB Eichstatt
- วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
2019-11-16 20:00 น.
GER RegB
TSV Aubstadt
- SV Schalding Heining
2019-11-16 20:00 น.
GER RegB
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ(Am)
- SV Heimstetten
2019-11-16 20:00 น.
GER RegB
บวร์กเฮาเซ่น
- FC Schweinfurt
2019-11-16 20:00 น.
GER RegB
FV Illertissen
- FC Augsburg II
2019-11-16 20:00 น.
GER RegB
เนิร์นแบร์ก(Am)
- TSV Buchbach
2019-11-16 20:00 น.
GER RegS
TSG บาลินเก้น
- TuS Rot Weiss Koblenz
2019-11-16 20:00 น.
NIR D1
อินสติตูเต้ เอฟซี
- ลินฟีลด์
2019-11-16 20:00 น.
GER RegW
มึนเช่นกลัดบัค(Am)
- VFB Homberg
2019-11-16 20:00 น.
GER RegW
Bergisch Gladbach 09
- TuS Haltern
2019-11-16 20:00 น.
GER RegW
SV Lippstadt
- โอเบอร์เฮาเซ็น
2019-11-16 20:00 น.
GER RegW
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
- วัปเปอร์ทาเลอร์
2019-11-16 20:00 น.
GER RegW
เอสเซ่น
- อาเค่น
2019-11-16 20:00 น.
GER RegW
ชาลเก้ 04(Am)
- SV Rodinghausen
2019-11-16 20:00 น.
UKR D2
Prykarpattya Ivano Frankivsk
- Volyn Lutsk
2019-11-16 20:00 น.
UKR D2
FC Inhulets Petrove
- เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
2019-11-16 20:00 น.
CZE U19
มลาด้า โบเลสลาฟ (U19)
- ซลิน(U19)
2019-11-16 20:00 น.
AUS D3E
Stripfing
- ASV Drassburg
2019-11-16 20:00 น.
GER RegN
VfB ลูเบ็ค
- FC Altona 93
2019-11-16 20:00 น.
BEL WD1
KVK ไทอ์เนน(ญ)
- Famkes Merkem Woman's
2019-11-16 20:00 น.
BEL WD1
Massenhoven VC Women's
- KSKV Zwevezele Women's
2019-11-16 20:00 น.
BEL WD1
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)
- SG-Tertre-Hautrage Women's
2019-11-16 20:00 น.
BEL WD1
White Star Bruxelles Women's
- Standard Liege B Women's
2019-11-16 20:00 น.
BEL WD1
Kontich FC Woman's
- Moldavo Women's
2019-11-16 20:00 น.
UEFA U19
ตุรกี(U19)
- มอนเตเนโกร(U19)
2019-11-16 20:00 น.
UEFA U19
เวลส์(U19)
- รัสเซีย(U19)
2019-11-16 20:00 น.
UEFA U19
โปแลนด์(U19)
- โคโซโว(U19)
2019-11-16 20:00 น.
UEFA U17
กรีซ(U17)
- คาซัคสถาน(U17)
2019-11-16 20:00 น.
QAT CUP
อัล-การาฟา
- กาตาร์ เอสซี
2019-11-16 20:00 น.
UGA SL
Bidco Bul Fc
- Proline FC
2019-11-16 20:00 น.
UGA SL
Torro United
- Express FC
2019-11-16 20:00 น.
FRAC
Gennevilliers
- เลอ ม็องส์
2019-11-16 20:00 น.
FRAC
Noeux les Mines
- บาสเตีย CA
2019-11-16 20:00 น.
FRAC
US Charitoise
- โอแซร์
2019-11-16 20:00 น.
FRAC
Auch
- โรเดซ อเวรอน
2019-11-16 20:00 น.
FRAC
St Flour
- อฌักซิโอ้
2019-11-16 20:00 น.
FRAC
Belfort ASM FC
- กาเซเล็ค อฌักซิโอ้
2019-11-16 20:00 น.
FRAC
AS Fabregues
- Agde RCO
2019-11-16 20:00 น.
CAF NC
มาดากัสการ์
- เอธิโอเปีย
2019-11-16 20:00 น.
GERWC
แวร์เดอร์ เบรเมน(ญ)
- SC Sand Women's
2019-11-16 20:00 น.
GERWC
บาเยิร์น มิวนิค(ญ)
- โวล์ฟสบวร์ก(ญ)
2019-11-16 20:00 น.
GERWC
ไฟร์บวร์ก(ญ)
- ทูลไบร์น โพสดาม(ญ)
2019-11-16 20:00 น.
RUS WPL
ซีเอสเคเอ มอสโก(ญ)
- เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)
2019-11-16 20:00 น.
RUS WPL
Kubanochka Krasnodar Women's
- Torpedo Izhevsk Women's
2019-11-16 20:00 น.
RUS WPL
Lokomotiv Moscow Women's
- FK Ryazan VDV Women's
2019-11-16 20:30 น.
FRA U19A
เกววีลย์ อูแอส(U19)
- ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19)
2019-11-16 20:30 น.
FRA U19C
นิออร์ท(U19)
- บอร์กโดซ์(U19)
2019-11-16 20:30 น.
FRA U19C
อองเช่ร์ (U19)
- น็องต์(U19)
2019-11-16 20:30 น.
FRA U19D
Istres(U19)
- Castelnau le Cres (U19)
2019-11-16 20:30 น.
FRA WD1
เอเอสเจ ซอยอักซ์(ญ)
- Stade de Reims Women's
2019-11-16 20:30 น.
FRA WD1
Marseille Women's
- มงต์เปลลิเย่ร์(ญ)
2019-11-16 20:30 น.
FRA WD1
เม็ตซ์(ญ)
- บอร์กโดซ์(ญ)
2019-11-16 20:30 น.
FRA WD1
เอฟซี เฟลอรี่ 91(ญ)
- ดิฌง(ญ)
2019-11-16 20:30 น.
IWD1
Florentia Women's
- GS Roma Women's
2019-11-16 20:30 น.
IWD1
AGSM Verona Women's
- เอ็มโปลี(ญ)
2019-11-16 20:30 น.
IWD1
ASD Pink Sport time Bari Women's
- ฟิออเรนติน่า(ญ)
2019-11-16 20:30 น.
IWD1
US Sassuolo Calcio Women's
- Tavagnacco Women's
2019-11-16 20:30 น.
UEFA U17
ยูเครน(U17)
- แอลเบเนีย(U17)
2019-11-16 20:30 น.
ITA YCup
โฟรซิโนเน่(Youth)
- อัสโคลี่(Youth)
2019-11-16 20:30 น.
FRAC
FC Bergerac
- แกลร์กมงต์ ฟุต
2019-11-16 20:30 น.
WALC
Chepstow Town
- STM Sports
2019-11-16 20:30 น.
HOL D3
Scheveningen
- โวเลนดัม (Am)
2019-11-16 20:30 น.
HOL D3
Noordwijk
- HHC Hardenberg
2019-11-16 21:00 น.
UEFA EURO
ไซปรัส
- สกอตแลนด์
สองทีมฟอร์มการเล่นไม่น่าพอใจในรอบแบ่งกลุ่ม เกมนี้โ
2019-11-16 21:00 น.
BLR D2
FK Orsha
- นาฟตาน
2019-11-16 21:00 น.
BLR D2
เบลชิน่า โบบรุยส์ค
- FK Lida
2019-11-16 21:00 น.
BLR D2
Sputnik
- Krumkachy Minsk
2019-11-16 21:00 น.
BLR D2
Volna Pinsk
- FK Ruh Brest
2019-11-16 21:00 น.
BLR D2
Slonim
- Lokomotiv Gomel
2019-11-16 21:00 น.
BLR D2
Khimik Svetlogorsk
- FC Baranovichi
2019-11-16 21:00 น.
POL D2
สโตมิล ออลช์ทึน
- GKS เบลชาโตว์
2019-11-16 21:00 น.
UKR D2
โอโบลอน โบรวาร์ เคียฟ
- เฮอร์กี้ สปอร์ท
2019-11-16 21:00 น.
AUS D3E
Wiener Viktoria
- FCM Traiskirchen
2019-11-16 21:00 น.
NIR CH
Police Service of Northern Ireland FC
- Queen's University Belfast
2019-11-16 21:00 น.
NIR CH
Dundela FC
- Ballinamallard United
2019-11-16 21:00 น.
NIR CH
Loughgall FC
- Knockbreda
2019-11-16 21:00 น.
GER RegN
BSV Rehden
- โวล์ฟสบวร์ก(Am)
2019-11-16 21:00 น.
SLO D2
โคเปอร์
- กอริก้า
2019-11-16 21:00 น.
FRA U19D
มงต์เปลลิเย่ร์(U19)
- แซงต์ เอเตียน(U19)
2019-11-16 21:00 น.
HUN WD1
Astra Hungary Women's
- เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน(ญ)
2019-11-16 21:00 น.
UAE EC
อัล ด๊าฟร่า
- อัล ไอน์
2019-11-16 21:00 น.
UAE EC
ฮัทต้า คลับ
- อัล ชาร์จาห์
2019-11-16 21:00 น.
UEFA U19
อิตาลี(U19)
- ไซปรัส(U19)
2019-11-16 21:00 น.
UEFA U19
ยูเครน(U19)
- สโลวีเนีย(U19)
2019-11-16 21:00 น.
FRAC
Euga Ardziv
- Le Puy Foot 43 Auvergne
2019-11-16 21:00 น.
FRAC
เอปินาล
- โซโชซ์
2019-11-16 21:00 น.
FRAC
แอลบี ชาโตรูซ์
- นิออร์ท
2019-11-16 21:00 น.
SUD PR
Ahli Marawi
- Al-Hilal Kadougli
2019-11-16 21:00 น.
SUD PR
Hilal Al Fasher
- Alfalah Atbra
2019-11-16 21:00 น.
HOL D3
Kozakken Boys
- IJsselmeervogels
2019-11-16 21:00 น.
HOL D3
Spakenburg
- Excelsior Maassluis
2019-11-16 21:00 น.
HOL D3
ASWH
- Quick Boys
2019-11-16 21:30 น.
WAL PR
Cardiff Metropolitan University FC
- คาร์มาร์เธ็น
2019-11-16 21:30 น.
WAL PR
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
- แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
2019-11-16 21:30 น.
WAL CS
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์
- Llantwit Major
2019-11-16 21:30 น.
WAL CS
อาแฟน ลิโด้
- Cwmamman United
2019-11-16 21:30 น.
WAL CS
Cambrian & Clydach
- Swansea University
2019-11-16 21:30 น.
WAL CS
Cwmbran Celtic
- Taffs Well
2019-11-16 21:30 น.
WAL CN
บังกอร์ ซิตี้
- Gresford Athletic
2019-11-16 21:30 น.
WAL CN
Buckley Town
- Colwyn Bay
2019-11-16 21:30 น.
WAL CN
Flint Town United
- Corwen
2019-11-16 21:30 น.
WAL CN
Llandudno
- Penrhyncoch
2019-11-16 21:30 น.
WAL CN
Llangefni Town
- Guilsfield FC
2019-11-16 21:30 น.
WAL CN
Llanrhaeadr FC
- Ruthin Town FC
2019-11-16 21:30 น.
WAL CN
พอร์ทมาด็อก
- รีห์ล
2019-11-16 21:30 น.
WAL CN
เปรสตาทีน
- Llanfair United
2019-11-16 21:30 น.
SPA T3
UD Samano
- Ribamontan Al Mar CF
2019-11-16 21:30 น.
SPA T15
CD Cortes
- UCD Burlades
2019-11-16 21:30 น.
SPA T15
CD Pamplona
- CA Cirbonero
2019-11-16 21:30 น.
WALC
Pontardawe Town
- Croesyceiliog
2019-11-16 21:30 น.
HOL D3
VV Katwijk
- SV De Treffers
2019-11-16 21:30 น.
HOL D3
Koninklijke HFC
- ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
2019-11-16 21:35 น.
KSA YTH
อัล ฟาร์ท (Youths)
- อัล อิติฮัด(Youths)
2019-11-16 21:45 น.
SPA D3-A
ราโย่ มายาดาฮองด้า
- Union Langreo
2019-11-16 21:45 น.
SPA T8
Salmantino II
- CyDL Jupiter Leones
2019-11-16 21:45 น.
SPA T3
CD Cayon
- AD Siete Villas
2019-11-16 21:45 น.
SPA T3
UC Cartes
- U.M. Escobedo
2019-11-16 22:00 น.
POL D2
เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่
- วิกรี่ ซูวาลกี้
2019-11-16 22:00 น.
POL D2
Chrobry Glogow
- Olimpia Grudziadz
2019-11-16 22:00 น.
POL D3
Bytovia Bytow
- Elana Torun
2019-11-16 22:00 น.
ENG D2
คราวเลย์
- มอร์แคมบ์
2019-11-16 22:00 น.
ENG D2
เอ็กเซเตอร์
- เชลท์แน่ม
2019-11-16 22:00 น.
ENG D2
ฟอเรสต์กรีน
- พลีมัธ
2019-11-16 22:00 น.
ENG D2
เลย์ตัน โอเรียนท์
- สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
2019-11-16 22:00 น.
ENG D2
แม็คเคิ่ลสฟิลด์
- แมนส์ฟิลด์
2019-11-16 22:00 น.
ENG D2
นอร์ทแธมป์ตัน
- ครูว์
2019-11-16 22:00 น.
ENG D2
พอร์ทเวล
- คาร์ไลส์
2019-11-16 22:00 น.
ENG D2
ซอลฟอร์ดซิตี
- สวินดอน
2019-11-16 22:00 น.
ENG D2
สตีฟเนจ
- โอลด์แฮม AFC
2019-11-16 22:00 น.
ENG D2
วอลซอลล์
- เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
2019-11-16 22:00 น.
ENG D1
แบล็คพูล
- วิมเบิลดัน
2019-11-16 22:00 น.
ENG D1
โบลตัน
- มิลตัน คียนส์ ดอนส์
2019-11-16 22:00 น.
ENG D1
บริสตอล โรเวอร์ส
- ซันเดอร์แลนด์
2019-11-16 22:00 น.
ENG D1
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
- เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
2019-11-16 22:00 น.
ENG D1
โคเวนทรี
- โรชเดล
2019-11-16 22:00 น.
ENG D1
ดอนคาสเตอร์
- ชรูว์สบิวรี่
2019-11-16 22:00 น.
ENG D1
จิลลิ่งแฮม
- ลินคอล์น ซิตี้
2019-11-16 22:00 น.
ENG D1
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
- อิปสวิช
2019-11-16 22:00 น.
ENG D1
พอร์ทสมัธ
- ฟลีตวู้ด ทาวน์
2019-11-16 22:00 น.
ENG D1
ร็อตเธอร์แฮม
- แอคคริงตัน
2019-11-16 22:00 น.
SCO LCH
ดันดี ยูไนเต็ด
- ควีน ออฟ เซาธ์
2019-11-16 22:00 น.
SCO LCH
กรีน็อค มอร์ตัน
- อาร์บรอท
2019-11-16 22:00 น.
SCO D1
ดัมบาร์ตัน
- ฟัลเคิร์ก
2019-11-16 22:00 น.
SCO D1
ปีเตอร์เฮด
- มอนโทรส
2019-11-16 22:00 น.
SCO D1
สแตรนแรร์
- แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
2019-11-16 22:00 น.
SCO D2
โคฟ เรนเจอร์
- เบรซิน ซิตี้
2019-11-16 22:00 น.
SCO D2
คาวเดนบีท
- ควีนส์ ปาร์ค
2019-11-16 22:00 น.
SCO D2
อีดินเบิร์ก ซิตี้
- อัลเบี้ยน โรเวอร์
2019-11-16 22:00 น.
SCO D2
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
- แอนนัน แอธเลติก
2019-11-16 22:00 น.
ENG CN
เทลฟอร์ด
- สเปนนีมูร์ ทาวน์
2019-11-16 22:00 น.
ENG CN
อัลเฟรตัน ทาวน์
- กลูเซสเตอร์ ซิตี้
2019-11-16 22:00 น.
ENG CN
อัลทริงแคม
- เฮเรฟอร์ด
2019-11-16 22:00 น.
ENG CN
แบล็คเลย์ ทาวน์
- ดาร์ลิงตัน
2019-11-16 22:00 น.
ENG CN
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
- เลมิงตัน
2019-11-16 22:00 น.
ENG CN
ครูซอน
- ยอร์ค ซิตี้
2019-11-16 22:00 น.
ENG CN
ฟาสเลย์ เซลติก
- บอสตัน ยูไนเต็ด
2019-11-16 22:00 น.
ENG CN
เกทส์เฮด
- เชสเตอร์
2019-11-16 22:00 น.
ENG CN
กุยเซลีย์
- คิดเดอร์มินส์เตอร์
2019-11-16 22:00 น.
ENG CN
เค็ทเทอริ่ง
- บลายท์ สปราตันส์
2019-11-16 22:00 น.
ENG CN
เซาธ์ปอร์ท
- คิงส์ ลินน์
2019-11-16 22:00 น.
ENG CS
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
- อ็อกฟอร์ด ซิติ้
2019-11-16 22:00 น.
ENG CS
ชิพเพนแฮม
- Slough Town
2019-11-16 22:00 น.
ENG CS
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
- Dorking Wanderers
2019-11-16 22:00 น.
ENG CS
ดาร์ทฟอร์ด
- เมดสโตน ยูไนเต็ด
2019-11-16 22:00 น.
ENG CS
ดัลลิช แฮมเลต
- Billericay Town
2019-11-16 22:00 น.
ENG CS
แฮมตัน & ลิชมอนด์
- วีลด์สโตน
2019-11-16 22:00 น.
ENG CS
ฮาแวนท์
- บาธ ซิตี้
2019-11-16 22:00 น.
ENG CS
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
- อีสต์บอร์น
2019-11-16 22:00 น.
ENG CS
Tonbridge Angels
- เซนต์ อัลบัน ซิตี้
2019-11-16 22:00 น.
ENG CS
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
- เบรนทรี ทาวน์
2019-11-16 22:00 น.
ENG Conf
บาร์เน็ต
- สต็อคพอร์ท
2019-11-16 22:00 น.
ENG Conf
บอร์เรแฮม
- ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
2019-11-16 22:00 น.
ENG Conf
บรอมลีย์
- ฮาโรเกต ทาวน์
2019-11-16 22:00 น.
ENG Conf
เชสเตอร์ฟิลด์
- ชอร์เล่ย์ เอฟซี
2019-11-16 22:00 น.
ENG Conf
ดาเกนแน่ม
- อัลเดอร์ชอต
2019-11-16 22:00 น.
ENG Conf
เอ็บบ์สฟลีต
- ฮาร์ทลี่พูล
2019-11-16 22:00 น.
ENG Conf
น็อตต์สเคาน์ตี้
- บาร์โรว์
2019-11-16 22:00 น.
ENG Conf
โซลิฮัลล์ มอร์
- เอเอฟซี ฟิลด์
2019-11-16 22:00 น.
ENG Conf
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
- ซัตตั้น ยูไนเต็ด
2019-11-16 22:00 น.
ENG Conf
วอคกิ้ง
- ฮาลิแฟกซ์
2019-11-16 22:00 น.
SPA D2
เอซเตรมาดูรา UD
- เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่าไร้ชนะจากเกมเยือนที่ลงเล่นตั
2019-11-16 22:00 น.
NIR D1
คลิฟตันวิลล์
- บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
2019-11-16 22:00 น.
NIR D1
ดันแกนน่อน
- Larne FC
2019-11-16 22:00 น.
NIR D1
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
- โคเลอไรน์
2019-11-16 22:00 น.
UKR D2
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา
- FC Mynai
2019-11-16 22:00 น.
ENG-SLCD
Alvechurch
- รัชเดน&ไดมอนด์
2019-11-16 22:00 น.
ENG-SLCD
Barwell
- Royston Town
2019-11-16 22:00 น.
ENG-SLCD
Biggleswade Town
- สตัวร์บริดจ์
2019-11-16 22:00 น.
ENG-SLCD
เลสตัน
- บานบุรี ยูไนเต็ด
2019-11-16 22:00 น.
ENG-SLCD
โลเวสทอฟต์ ทาวน์
- Coalville Town
2019-11-16 22:00 น.
ENG-SLCD
Needham Market
- Rushall Olympic
2019-11-16 22:00 น.
ENG-SLCD
นูเนียตัน ทาวน์
- Stratford Town
2019-11-16 22:00 น.
ENG-SLCD
Peterborough Sports
- Bromsgrove Sporting
2019-11-16 22:00 น.
ENG-SLCD
เรดดิตช์ ยูไนเตด
- Hitchin Town
2019-11-16 22:00 น.
ENG-SLCD
St Ives Town
- Hednesford Town
2019-11-16 22:00 น.
ENG-SLCD
แทมเวิร์ธ
- Kings Langley
2019-11-16 22:00 น.
SPA D3-A
สปอร์ติ้ง กิฆอน 2
- เซลต้า บีโก้(B)
2019-11-16 22:00 น.
POR D2
วาร์ซิม
- SC Farense
2019-11-16 22:00 น.
ENG-S PR
บีคอนส์ฟิลด์
- เยท ทาวน์
2019-11-16 22:00 น.
ENG-S PR
ดอร์เชสเตอร์
- Walton Casuals
2019-11-16 22:00 น.
ENG-S PR
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
- แฮร์โรว์ โบโร่
2019-11-16 22:00 น.
ENG-S PR
ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
- ซาลิสบิวริ่
2019-11-16 22:00 น.
ENG-S PR
พูล ทาวน์
- Merthyr Town
2019-11-16 22:00 น.
ENG-S PR
Swindon Supermarine
- เฮนดอน
2019-11-16 22:00 น.
ENG-S PR
Taunton Town
- Blackfield & Langley
2019-11-16 22:00 น.
ENG-S PR
ติเวอร์ตัน
- Metropolitan Police
2019-11-16 22:00 น.
ENG-S PR
ทรูโร ซิตี้
- Hartley Wintney
2019-11-16 22:00 น.
ENG-S PR
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
- Chesham United
2019-11-16 22:00 น.
ENG-S PR
Wimborne Town
- Gosport Borough
2019-11-16 22:00 น.
ENG-N PR
แอชตัน ยูไนเต็ด
- วาริงตัน ทาวน์ FC
2019-11-16 22:00 น.
ENG-N PR
Atherton Collieries
- Buxton FC
2019-11-16 22:00 น.
ENG-N PR
Basford Utd
- Whitby Town
2019-11-16 22:00 น.
ENG-N PR
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
- Morpeth Town
2019-11-16 22:00 น.
ENG-N PR
ไฮด์ ยูไนเตด
- Bamber Bridge
2019-11-16 22:00 น.
ENG-N PR
มัตล็อค ทาวน์
- สเตลีย์ บริดจ์
2019-11-16 22:00 น.
ENG-N PR
Nantwich Town
- แกรนแธม ทาวน์
2019-11-16 22:00 น.
ENG-N PR
Scarborough Athletic
- แลนแคสเตอร์ ซิตี้
2019-11-16 22:00 น.
ENG-N PR
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
- South Shields
2019-11-16 22:00 น.
ENG-N PR
Witton Albion
- แมนเชสเตอร์ FC
2019-11-16 22:00 น.
ENG-N PR
Mickleover Sports
- แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
2019-11-16 22:00 น.
ENG RYM
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
- Merstham
2019-11-16 22:00 น.
ENG RYM
Bowers & Pitsea
- Margate
2019-11-16 22:00 น.
ENG RYM
Brightlingsea Regent
- Cray Wanderers
2019-11-16 22:00 น.
ENG RYM
Cheshunt
- คาร์ชาลตั้น
2019-11-16 22:00 น.
ENG RYM
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
- เลเธอร์เฮด
2019-11-16 22:00 น.
ENG RYM
เอนฟิลด์ ทาวน์
- โฟล์คสโตน อินวิคต้า
2019-11-16 22:00 น.
ENG RYM
Haringey Borough
- บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
2019-11-16 22:00 น.
ENG RYM
AFC Hornchurch
- Corinthian Casuals
2019-11-16 22:00 น.
ENG RYM
Kingstonian
- เลเวส
2019-11-16 22:00 น.
ENG RYM
Potters Bar Town
- Horsham
2019-11-16 22:00 น.
ENG RYM
Wingate & Finchley
- Worthing
2019-11-16 22:00 น.
PORJA1N
เฟยเรนเซ่ (U19)
- นาซิอองนาล(U19)
2019-11-16 22:00 น.
SPA T6
Atzeneta UE
- บียาร์เรอัล C
2019-11-16 22:00 น.
SPA T16
Casalarreina
- ออร์ฟาโร
2019-11-16 22:00 น.
SPA T15
CD Baztan
- Fontellas
2019-11-16 22:00 น.
SPA T15
CD Subiza
- Beti Kozkor KE
2019-11-16 22:00 น.
SPA T11
CF Platges De Calvia
- CD Manacor
2019-11-16 22:00 น.
SCOLL
เบอร์วิค เรนเจอร์ส
- Vale of Leithen
2019-11-16 22:00 น.
SCOLL
BSC กลาสโกว์
- Civil Service Strollers FC
2019-11-16 22:00 น.
SCOLL
Dalbeattie Star
- Cumbernauld Colts
2019-11-16 22:00 น.
SCOLL
อีสต์ คิลไบรด์
- Gretna 2008
2019-11-16 22:00 น.
SCOLL
Caledonian Braves
- Gala Fairydean
2019-11-16 22:00 น.
SCOLL
Kelty Hearts
- อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้
2019-11-16 22:00 น.
SPA FDH
Jimbee Cartagena FS Futsal
- Ribera Navarra Futsal
2019-11-16 22:00 น.
MAR D1
MCO Mouloudia Oujda
- Renaissance Sportive de Berkane
2019-11-16 22:00 น.
MAR D1
IRT Itihad de Tanger
- Olympique Club de Khouribga
2019-11-16 22:00 น.
MAR D1
วีแดด คาซาบลานก้า
- เฟร์ ราเบท
2019-11-16 22:00 น.
MAR D1
DHJ Difaa Hassani Jadidi
- Raja de Beni Mellal
2019-11-16 22:00 น.
MAR D1
FUS Fath Union Sportive Rabat
- Renaissance Zmamra
2019-11-16 22:00 น.
MAR D1
RCOZ Oued Zem
- ราจา คาซ่าบารานก้า
2019-11-16 22:00 น.
MAR D1
Hassania Agadir
- Moghreb Tetouan
2019-11-16 22:00 น.
MAR D1
CAYB Youssoufia Berrechid
- Olympique de Safi
2019-11-16 22:00 น.
ALG D1
ซีอาร์ เบลูอิซดัด
- ASO Chlef
2019-11-16 22:00 น.
ALG D1
Paradou AC
- ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
2019-11-16 22:00 น.
FRAC
Jura Sud Foot
- St. Pierroise
2019-11-16 22:00 น.
FRAC
Association Sportive Venus
- Racing Besancon
2019-11-16 22:00 น.
SCO BC
อินเวอร์เนสส์
- ไคลด์
2019-11-16 22:00 น.
SCO BC
Glasgow Rangers(U21)
- เร็กซ์แฮม
2019-11-16 22:00 น.
SCO BC
สเตนเฮาส์มัวร์
- แพททริค ทริสเทล
2019-11-16 22:00 น.
CZE WCup
FC Fastav Zlin Women's
- ฮราเดตส์กราลอเว(ญ)
2019-11-16 22:10 น.
QAT CUP
อัล อราบี
- อัล ไซลีย่า
2019-11-16 22:10 น.
QAT CUP
เลคห์วิย่า
- อัล คอร์
2019-11-16 22:15 น.
SPA T15
Valle de Egues
- CD Huarte
2019-11-16 22:30 น.
SPA D3-B
SD Amorebieta
- CD Izarra
2019-11-16 22:30 น.
SPA D3-B
โอซาซูน่า 2
- บาราคแอลโด
2019-11-16 22:30 น.
SPA T8
UD Santa Marta
- มิรานเดส(B)
2019-11-16 22:30 น.
SPA T4
Pasaia KE
- San Ignacio
2019-11-16 22:30 น.
SPA T15
UD Mutilvera
- CD Beti Onak
2019-11-16 22:30 น.
SPA T15
UDC Txantrea
- AD San Juan
2019-11-16 22:30 น.
SPA T11
CD Ferriolense
- Ibiza Islas Pitiusas
2019-11-16 22:30 น.
SPA T11
Santa Catalina
- Santanyi
2019-11-16 22:30 น.
FRAC
Avenir de Theix
- เรด สตาร์ 93
2019-11-16 22:59 น.
POL D2
Sandecja Nowy Sacz
- Bruk Bet Termalica Nieciecza
2019-11-16 22:59 น.
POL D2
GKS ตือคือ
- Radomiak Radom
2019-11-16 22:59 น.
POL D3
โกลนิค เลชน่า
- Garbarnia Krakow
2019-11-16 22:59 น.
AUS D3E
SV Leobendorf
- SC Neusiedl 1919
2019-11-16 22:59 น.
SPA D3-A
Coruxo FC
- Las Rozas
2019-11-16 22:59 น.
SPA D3-B
แอธเลติก บิลเบา 2
- Unionistas de Salamanca
2019-11-16 22:59 น.
CZE WD1
Dukla Praha Women's
- ปาร์ดูบีตเซ(ญ)
2019-11-16 22:59 น.
SPA T6
UF Beniganim
- Jove Espanol
2019-11-16 22:59 น.
SPA T6
CD Roda
- Hercules CF B
2019-11-16 22:59 น.
SPA T18
Calvo Sotelo Puertollano
- Almagro CF
2019-11-16 22:59 น.
SPA T8
Atletico Tordesillas
- CD Becerril
2019-11-16 22:59 น.
SPA T3
Atletico Albericia
- Barreda Balompie
2019-11-16 22:59 น.
SPA T3
Solares Medio Cudeyo
- SD Torina
2019-11-16 22:59 น.
SPA T3
Bezana
- CF Vimenor
2019-11-16 22:59 น.
SPA T4
Sociedad Deportiva Beasain
- Tolosa
2019-11-16 22:59 น.
SPA T4
Urduliz FT
- CD Santurtzi
2019-11-16 22:59 น.
SPA T9
Poli Almeria
- Melilla CD
2019-11-16 22:59 น.
SPA T11
CD Binissalem
- San Rafael
2019-11-16 22:59 น.
SPA T11
มายอร์ก้า 2
- UD Collerense
2019-11-16 22:59 น.
UEFA U19
ออสเตรีย(U19)
- สวิตเซอร์แลนด์(U19)
2019-11-16 22:59 น.
FRAC
ล็องส์
- บูโลญจน์
2019-11-16 22:59 น.
FRAC
เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
- เกรโนเบิลฟุต 38
2019-11-16 22:59 น.
FRAC
Sarre Union
- เกรไตล์
2019-11-16 22:59 น.
FRAC
Amneville
- ปารีส เอฟซี
2019-11-16 22:59 น.
FRAC
ตูร์ แอฟเซ
- Chauray FC
2019-11-16 22:59 น.
FRAC
โวบัง สตารส์บูร์ก
- Hienghene Sport

ติดตามตารางบอลพรุ่งนี้ได้แล้ววันนี้ polball24.com ทุกลีกทั่วโลก ไม่ว่าจะเป็นฟุตบอลพรีเมียร์ลีก บุนเดสลีก้า กัลโช่ซีรี่ย์ อาร์ ลาลีก้าสเปน บอลไทยพรีเมียร์ลีก บอลไทยดิวิชั่น1 หรือแม้กระทั้งฟุตบอลลีกเล็กๆ เราก็นำมาอัพเดทให้ท่านติดตามตารางโปรแกรมการแข่งขันทุกวัน โดยเริ่มอัพเดทตารางบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ กันตั้งแต่เวลา 00.00น.เป็นต้นไป

 
UP